Thailand Hacker Pro Audition

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Thailand Hacker Pro Audition

Thai hack Pro Au สังคมที่มีแต่การแบ่งปัน

3 posters

กฎเกณฑ์+เหตุผล ของบอดร์นี้

Admin NaikunG
    Admin NaikunG
    —๏ ผู้คุมเวปไซต์ • ThaiHackProAu • ๏—
    —๏ ผู้คุมเวปไซต์ • ThaiHackProAu • ๏—

ที่สิงสถิตย์ : มืดไหนก็นอนนั่นหละ
    อาชีพ/งานอดิเรก : ทำโปรแกรมชอบแงะไฟล์เกมส์
    ความตลก : ตลกได้ทุกที่ที่สามารถทำให้มันตลกได้
    คุณเพศอะไร : ชาย
    Personalized field : เคยใช้
    Personalized field : ไม่เคย
    Personalized field : ให้

กฎเกณฑ์+เหตุผล ของบอดร์นี้ Empty กฎเกณฑ์+เหตุผล ของบอดร์นี้

ตั้งหัวข้อ by Admin NaikunG Thu Nov 13, 2008 6:35 pm

สำหรับบอดร์นี้เป็น Freestyle นะครับไม่มีกฎเกณฑ์นะครับใครอยากจะตั้งอะไรหรือระบายความอะไรเชิญตามสบาย

ส่วนเหตุผลนั้น(ออกจะเข้าข้างตัวเอง)

เนื่องจากมีเหตุผมหลายอย่างที่เราต้องการระบายแต่ไม่มีที่จะระบาย เลยได้ลองตั้งขึ้นมาดูเพื่อที่คนในบอดร์อาจจะช่วยเหลือเพ่อนคนอื่นที่กำลังมีความทุกข์อยู่เพราะหลายคนบอกผมว่าการที่จะหาคำตอบนั้นบางทีอาจจะต้องให้คนอื่นช่วยลองดูนะครับมาช่วยกันแนะนำคนที่มีปัญหากันช่วยกันหาทางออกเพื่อคนในบอดร์เราจะได้รุ้สึกแบบว่าสบายใจขึ้นว่านี้อยากให้บอดร์นี้มีแต่รอยยิ้มนะครับไม่ได้อยากให้มีการเคืองโกรธอะไรกันส่วนใหครที่กลัวว่าจะกล่าวพาดพิงถึงคนในบอดร์ก็ไม่เป็นไรนะครับผมไม่ว่า(เฉพาะบอดร์นี้นะ)เพราะว่าเป็นบอดร์ระบายอารมณ์ก็ควรที่จะระบายทุกอย่างที่มีอยู่ในใจให้ออกมาไม่มีไรจะพูดและคับเอาเป็นว่าคิดไรได้จะเอามายัดเพิ่มอีกละกันไปก่อนละ
    Admin KornkunG
    Admin KornkunG

ที่สิงสถิตย์ : ~•~ บนแผ่นดินผืนนี้ ~•~
    อาชีพ/งานอดิเรก : เล่นเกมส์ และอื่นๆเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์
    ความตลก : ชอบดูตลกฉายเดียวของ โน๊ต อุดม แต้พานิช
    เกิดวันที่ : 8
    เดือน : มีนาคม
    พ.ศ.อะไร : 1995
    คุณอายุเท่าไหร่ : 13
    Personalized field : เคยใช้
    Personalized field : ให้

กฎเกณฑ์+เหตุผล ของบอดร์นี้ Empty Re: กฎเกณฑ์+เหตุผล ของบอดร์นี้

ตั้งหัวข้อ by Admin KornkunG Thu Nov 13, 2008 7:07 pm

อ่าครับ

พอจาเข้าใจเนอะครับ อิอิ

เอาเปงว่า เห้อ ใครมีเรื่องมิสบายจัย

ก็มาระบายที่นี่ว่าง้าน อิอิ

ปล.มีอีกข้อนะครับ สมาชิกทุกท่านสามารถใช้คำหยาบได้

ในบอร์ดนี้นะครับ แต่ถ้าใครใช้หยาบเกินก็ไม่ดีเนอะครับ เอาพอดีๆ

แล้วก็นะครับ อย่าพาดพิงถึง Admin เนอะครับ คริคริ ขอบคุงคัฟ
    policejome
    คนแปลกหน้า

ที่สิงสถิตย์ : www.google.com
    อาชีพ/งานอดิเรก : อยากเป็น hacker
    ความตลก : ไปเลยนาย
    เกิดวันที่ : 14
    เดือน : เมษายน
    พ.ศ.อะไร : 1992
    คุณอายุเท่าไหร่ : 17
    Personalized field : ไม่เคยใช้
    Personalized field : ไม่ให้

กฎเกณฑ์+เหตุผล ของบอดร์นี้ Empty Re: กฎเกณฑ์+เหตุผล ของบอดร์นี้

ตั้งหัวข้อ by policejome Fri Sep 11, 2009 10:15 pm

อาคือว่านะครับ เว็ปนี้มีการสอนเป็น hacker ป่าวครับ คือผมเห็นชื่อเว็ปนะครับ ตอบผมหน่อยนะครับ อยากศึกษามากๆๆๆครับ
    ขอบคุณครับ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 12:50 pm