Thailand Hacker Pro Audition

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Thailand Hacker Pro Audition

Thai hack Pro Au สังคมที่มีแต่การแบ่งปัน

porza
Admin NaikunG
6 posters

ถึงสมาชิกทุกท่านก่อนที่จะตั้งกระทู้แนะนำตัว

—๏ ผู้คุมเวปไซต์ • ThaiHackProAu • ๏—
    —๏ ผู้คุมเวปไซต์ • ThaiHackProAu • ๏—

ที่สิงสถิตย์ : มืดไหนก็นอนนั่นหละ
    อาชีพ/งานอดิเรก : ทำโปรแกรมชอบแงะไฟล์เกมส์
    ความตลก : ตลกได้ทุกที่ที่สามารถทำให้มันตลกได้
    คุณเพศอะไร : ชาย
    Personalized field : เคยใช้
    Personalized field : ไม่เคย
    Personalized field : ให้

ถึงสมาชิกทุกท่านก่อนที่จะตั้งกระทู้แนะนำตัว Empty ถึงสมาชิกทุกท่านก่อนที่จะตั้งกระทู้แนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ by Admin NaikunG Thu Dec 25, 2008 3:19 pm

ก่อนที่ท่านจะตั้งกระทู้แนะนำตัวนะครับ

ตอนนี้บอดร์นี้มีความปลอดภัยต่อข้อมูลของสมาชิกน้อยมาก

ทีมงานเลยย้ายไปอีกบอดร์นึงที่

www.gtoboard.co.cc

ซึ่งบอดร์นี้จะมีความปลอดภัยต่อฐานข้อมูลของสมาชิกทุกท่านนะครับ

ขอให้ท่านไตร่ตรองไว้ให้ดีก่อนที่จะตั้งว่าจะอยู่ที่นี่หรือจะไปบอดร์ใหม่

ส่วน่านี่คิดแล้วอยากจะอยู่บอดร์นี้

ก็รอก่อนนะครับ

ผมจะทำการอัพเดทชื่อทุกคนภายในก่อนปีใหม่นะครับ

ย้ำนะครับว่าขอให้คิดให้ดีก่อน

เพราะว่าจะได้ไม่ต้องมานั่งเสียเวลาของทั้ง 2 ฝ่าย

ทั้งตัวสมาชิกเองและก็ตัวทีมงานเอง

เพราะฉะนั้นขอความร่วมมือช่วยกันคิดก่อนื้จะตั้งกระทู้นะครับ
    porza
    porza
    ผู้คุมบอร์ด Hi5
    ผู้คุมบอร์ด Hi5

ที่สิงสถิตย์ : หน้ารัฐสภา เพราะประท้วงอยู่
    อาชีพ/งานอดิเรก : ประท้วง ก่อม๊อบ ใส่ร้ายตำรวจ ซัดขวด พังป้อม ก่อม๊อบ ปล้นปืน แนวร่วม3จังหวักชายแดนใต้ แฮ่..........ฮ่
    ความตลก : ไม่ค่อยมีนะ พอดีเป็นคนเงียบขรึม คุยไม่เก่ง พูดน้อย ตอแหลไม่เป็น จริงใจ ใสซื่้อ (บื้อ)

ถึงสมาชิกทุกท่านก่อนที่จะตั้งกระทู้แนะนำตัว Empty Re: ถึงสมาชิกทุกท่านก่อนที่จะตั้งกระทู้แนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ by porza Fri Dec 26, 2008 3:02 am

อ่าครับ

ขอรับทราบด้วยคนนะครับ

^^
    neew
    คนแปลกหน้า

ที่สิงสถิตย์ : 5/447m7
    อาชีพ/งานอดิเรก : รับจ้าง
    ความตลก : ยิ้มวันละนิดจิตแจ่มใส

ถึงสมาชิกทุกท่านก่อนที่จะตั้งกระทู้แนะนำตัว Empty Re: ถึงสมาชิกทุกท่านก่อนที่จะตั้งกระทู้แนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ by neew Sun Jan 25, 2009 1:52 pm

รับทราบครับ neew
    nuzazaja
    คนแปลกหน้า

ที่สิงสถิตย์ : สุรินทร์
    อาชีพ/งานอดิเรก : เล่นเกมส์
    ความตลก : มีฉายาแปลกๆ
    เกิดวันที่ : 12
    เดือน : ตุลาคม
    พ.ศ.อะไร : 2535
    คุณอายุเท่าไหร่ : 16
    Personalized field : ไม่เคยใช้
    Personalized field : ไม่ให้

ตั้งหัวข้อ by nuzazaja Mon Jun 29, 2009 9:46 pm

รับทราบ
    chalisa44
    คนแปลกหน้า

ที่สิงสถิตย์ : 125/4-5 Patong Phuket
    อาชีพ/งานอดิเรก : รับจ้าง
    ความตลก : ชอบตด
    คุณเพศอะไร : หญิง
    เกิดวันที่ : 1
    เดือน : กุมภาพันธ์
    พ.ศ.อะไร : 1975
    คุณอายุเท่าไหร่ : 35
    Personalized field : ไม่เคยใช้

ตั้งหัวข้อ by chalisa44 Sat Oct 09, 2010 12:20 pm

Smile
    xmangunz
    คนแปลกหน้า

ที่สิงสถิตย์ : max_k3_@hotmail.com
    อาชีพ/งานอดิเรก : asasasxzx
    ความตลก : aswqdesa
    เกิดวันที่ : 3
    เดือน : มีนาคม
    พ.ศ.อะไร : 2533
    คุณอายุเท่าไหร่ : 21

ตั้งหัวข้อ by xmangunz Mon Mar 21, 2011 2:27 pm

รับทราบคับเจ้านาย

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 2:52 pm